Flokkur: Mót

28.05.2013 12:38

Úrslit FM úrtöku og Gæðingamóts Faxa og Skugga 2013

Úrslit helgarinnar má finna hér: Úrslit FM úrtöku og Gæðingamóts Faxa og Skugga 2013.PDF 

Mótanefnd má fá miklar þakkir fyrir vel unnin störf það þarf úthald og þolinmæði til að halda stórmót líkt og mótið, nú um helgina, reyndist vera. Mikil og góð þáttaka var í öllum greinum og urðu skráningar yfir 100. Frá báðum félögum fara flottir hestar og knapar, megum við vera stolt af okkar fólki. Góður andi var á mótinu þrátt fyrir risjótt veður og vind. Hlökkum til að sjá fulltrúa Faxa og Skugga þreyta brautina á Kaldármelum nú í sumar. Til hamingju öll sem náðu FM lágmarki inn á mót og þið hin fyrir drengilega og góða keppni. 

 

23.05.2013 23:59

Þátttakendalistinn á Gæðingamóti og Úrtöku Faxa og Skugga

Hér kemur þátttakendalistinn fyrir gæðingamótið og úrtökuna á laugardaginn. Eitthvert vesen er með skráningarformið Felix og þessvegna er ráslistinn ekki klár. SportFengur - þátttakendur - gæðingamót Faxa og Skugga.pdf

 

14.05.2013 13:36

Úrslit íþróttamóts Faxa og Skugga 11.maí

 

Heiðurshringur efstu fimm í fjórgangi ungmenna.

                        Úrslit íþróttamóts Faxa og Skugga

                                 Borgarnes 11.maí 2013

TÖLT

Barnaflokkur: 

1 Aron Freyr Sigurðsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 6,61 
2 Stefanía Hrönn Sigurðardóttir / Svaðilfari frá Báreksstöðum 6,06 
3 Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni 5,89 
4 Ísólfur Ólafsson / Sóldís frá Ferjukoti 5,83
 5 Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku 1,94

Unglingaflokkur:

1 Sigrún Rós Helgadóttir / Biskup frá Sigmundarstöðum 7,17 
2 Atli Steinar Ingason / Atlas frá Tjörn 7,11 
3 Þorgeir Ólafsson / Frigg frá Leirulæk 6,50 
4 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Háfeti frá Hrísdal 6,00 
5 Konráð Axel Gylfason / Vökull frá Sturlureykjum 2 4,06 

Ungmennaflokkur:

1 Bjarney Jóna Unnsteinsd. / Heiðdís frá Syðstu-Fossum 6,94
2 Berglind Ýr Ingvarsdóttir / Segull frá Sveinatungu 6,50 
3 Auður Ósk Sigurþórsdóttir / Brella frá Sólheimum 6,33 
4 Axel Ásbergsson / Sproti frá Hjarðarholti 6,28
5 Nökkvi Páll Jónsson / Bylgja frá Hítarnesi 5,56

Opinn flokkur:

1 Agnar Þór Magnússon / Heiðdís frá Hólabaki 7,94 
2 Haukur Bjarnason / Sólon frá Skáney 7,89
3 Ámundi Sigurðsson / Flugar frá Eyri 7,06 
4 Steinunnn Brynja Hilmarsdóttir / Ása frá Velli 2 6,56 
5 Anna Berg Samúelsdóttir / Magni frá Mjóanesi 6,39

 

FIMMGANGUR – opinn flokkur

1 Haukur Bjarnason / Laufi frá Skáney 7,24 
2 Agnar Þór Magnússon / Tjaldur frá Steinnesi 7,05 
3 Guðlaugur Antonsson / Sörli frá Lundi 6,64 
4 Konráð Axel Gylfason / Fengur frá Reykjarhóli 6,45 
5 Ámundi Sigurðsson / Tilvera frá Syðstu-Fossum 6,40 

FÓRGANGUR

Börn: 
1 Aron Freyr Sigurðsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 6,50 
2 Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku 6,13 
3 Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni 5,70 
4 Ísólfur Ólafsson / Goði frá Leirulæk 5,37 

 

 

Unglingaflokkur:

1 Atli Steinar Ingason / Atlas frá Tjörn 6,97 
2 Sigrún Rós Helgadóttir / Biskup frá Sigmundarstöðum 6,80 
3 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Lyfting frá Kjarnholtum I 6,60 
4 Þorgeir Ólafsson / Frigg frá Leirulæk 6,23 
5 Gyða Helgadóttir / Fiðla frá Breiðumörk 6,10 

Ungmennaflokkur:

1 Bjarney Jóna Unnsteinsd. / Heiðdís frá Syðstu-Fossum 6,70 
2 Anne-Cathrine Jensen / Bruni frá Skáney 6,13 
3 Berglind Ýr Ingvarsdóttir / Segull frá Sveinatungu 6,03 
4 Ágústa Rut Haraldsdóttir / Blævar frá Svalbarða 5,47 
5 Nökkvi Páll Jónsson / Garri frá Hítarnesi 5,07 
6 Hulda Jónsdóttir / Gná frá Álfhólum 4,93 

Opinn flokkur:

1 Agnar Þór Magnússon / Heiðdís frá Hólabaki 7,13 
2 Randi Holaker / Þytur frá Skáney 6,90 
3 Torunn Hjelvik / Völuspá frá Skúfslæk 6,77 
4 Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Vörður frá Sturlureykjum 2 6,67 
5 Guðmundur Margeir Skúlason / Krapi frá Steinum 6,30 

 

GÆÐINGASKEIÐ

1 Styrmir Sæmundsson, Ása frá Fremri-Gufudal 7,42
2 Guðlaugur Antonsson, Sörli frá Lundi 6,75
3 Styrmir Sæmundsson, Skjóni frá Stapa 6,67
4 Guðmundur Margeir Skúlason, Fannar frá Hallkelsstaðahlíð 6,25
5 Ámundi Sigurðsson, Tilvera frá Syðstu-Fossum 5,50

Stigahæsti knapinn

Ámundi Sigurðsson í Skugga, þátttaka: T1, 4.gangur, 5.gangur og gæðingaskeið.

 

18.03.2013 09:54

Úrslit 3.KB mótsins 2013

 
 

1.sætið, opinn flokkur

Nú er KB-mótaröðinni lokið þetta árið. Met fjöldi skráninga var á öllum þremur mótunum. Mestur fjöldinn var nú á þriðja mótinu, tölt og skeið, eða um 140 skráningar. Mótin prýðir þátttaka knapa er þreyta prófið á glæsilegum gæðingum. Stundum gengur allt upp og stundum ekki. Svona er keppni það er aldrei á vísan að róa.
Tölt og skeið fór fram á þriðja mótinu, tókst með ágætum. Sumir hestanna í skeiðinu fór á svo miklum ægishraða að skeiðklukkan fylgdi þeim ekki eftir. Gaf það vandræði við útreikninga upp í dómpall. 
 
 

 

Takk fyrir frábæran keppnisvetur. Nú er mál að hvíla hross og menn fram að næsta keppnistímabili hér á vesturlandi sem er eftir einungis nokkrar vikur. Úrtökur fyrir FM 2013 og kynbótasýningar hefjast í maí.

Allar tölur úr forkeppni má nálgast undir flipanum skrár og þar inni undir liðnum KBmót 2013. 

Úrslit 3.KB móts 2013.

 

Skeið Opinn Flokkur

     

Nr

Knapi

Hestur

Litur

Tími

1

Tryggvi Björnsson

Blær Frá Miðsitju

Rauðblesóttur

4,78

2

Agnar Þór Magnússon

Abel frá Hlíðarbergi

Rauður/milli- blesótt

5,53

3

Haukur Bjarnason

Þórfinnur frá Skáney

Rauður/milli- stjörnótt

5,59

4

Elvar Logi Friðriksson

Karmen frá Grafarkoti

Rauður/milli- skjótt

5,84

5

Randi Holaker

Trú frá Skáney

Rauður/milli- stjörnótt

6,09

6

Styrmir Sæmundsson

Skjóni frá Stapa

Brúnn/milli- skjótt

6,15

 

Skeið 1. Flokkur
 

1

Ingvar Þór Jóhannsson

Léttir frá Eiríksstöðum

Jarpur/milli- skjótt

4,96

 

2

Leifur George Gunnarssonn

Kofri frá Efri-Þverá

Bleikur/fífil- einlitt

5,15

 

3

Konráð Axel Gylfason

Vænting frá Sturlureykjum 2

Bleikur/álóttur einlitt

5,31

 

4

Steinunn Brynja Hilmarsdóttir

Viljar frá Skjólbrekku

Jarpur/ljós einlitt

5,4

 

5

Ámundi Sigurðsson

Tilvera frá Syðstu-Fossum

Rauður/milli- einlitt

5,5

 

6

Ólafur Guðmundsson

Niður frá Miðsitju

Jarpur/milli- einlitt

5,59

 

7

Greta Brimrún Karlsdóttir

Kátína frá Efri-Fitjum

Brúnn/milli- einlitt

5,65

 

8

Ólafur Þorgeirsson

Sólbrá frá Borgarnesi

Brúnn/milli- skjótt

5,65

 

9

Marina Schregelmann

Frami frá Grundafirði

 

5,84

 

10

Sigurlína Erla Magnúsdóttir

Fjölnir frá Sjávarborg

Brúnn/milli- skjótt

5,87

 

 

B-úrslit Opinn flokkur
 

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Jakob Svavar Sigurðsson / Kilja frá Grindavík

6,94

2

   Torunn Hjelvik / Asi frá Lundum II

6,56

3-4

   Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Mósart frá Leysingjastöðum II

6,50

3-4

   Birna Tryggvadóttir / Mardöll frá Miklagarði

6,50

5

Heiða Dís Fjeldsteð/ Atlas Frá Tjörn

6,22

           
           

 

B-úrslit 2.flokkur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Einar Gunnarsson / Austri frá Syðra-Skörðugili

5,83

2

   Hrafn Einarsson / Eldur frá Kálfholti

5,72

3

   Smári Njálsson / Mirra frá Akranesi

5,39

4

   Sigríður Linda Þórarinsdóttir / Gnýr frá Reykjarhóli

5,06

5

   Belinda Ottósdóttir / Hlynur frá Einhamri 2

4,72

 

B-úrslit 1.flokkur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Ingvar Þór Jóhannsson / Bliki frá Innri-Skeljabrekku

5,67

2-3

   Sigríður Helga Sigurðardóttir / Bruni frá Akranesi

5,56

2-3

   Jóhannes Kristleifsson / Vökull frá Sturlureykjum 2

5,56

4

   Oddur Björn Jóhannsson / Brá frá Steinum

5,22

5

   Ólafur Guðmundsson / Hlýri frá Bakkakoti

0,00

 

A-úrslit ungmennaflokkur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili

6,58

2

   Heiðar Árni Baldursson / Brana frá Gunnlaugsstöðum

6,25

3

   Klara Sveinbjörnsdóttir / Tandri frá Ferjukoti

5,75

4

   Anna Catrine Jensen / Soldán frá Skáney

5,42

5

   Auður Ósk Sigurþórsdóttir / Brella frá Sólheimum

5,25

 

A-úrslit unglingaflokkur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Konráð Axel Gylfason / Smellur frá Leysingjastöðum

6,72

2

   Þorgeir Ólafsson / Frigg frá Leirulæk

6,33

3

   Gyða Helgadóttir / Óvænt frá Mið-Fossum

5,94

4

   Atli Steinar Ingason / Diðrik frá Grenstanga

5,56

5

   Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Háfeti frá Hrísdal

5,39

 

A-úrslit barnaflokkur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Aron Freyr Sigurðsson / Svaðilfari frá Báreksstöðum

6,67

2

   Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni

5,72

3

   Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku

5,56

4

   Sverrir Geir Guðmundsson / Fljóð frá Giljahlíð

5,17

5

   Ísólfur Ólafsson / Sóldís frá Ferjukoti

5,06

6

   Stefanía Hrönn Sigurðardóttir / Glaumur frá Oddsstöðum I

4,72

 

A-úrslit 2.flokkur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Patricia Hobi / Klöpp frá Skjólbrekku

5,94

2

   Sigurðuar Heiðar Birgisson / Ljúfa Líf frá Íbishóli

5,94

3

   Einar Gunnarsson / Austri frá Syðra-Skörðugili

5,78

4

   Harpa Jóhanna Reynisdóttir / Hamur frá Hæl

5,67

5

   Inga Vildís Bjarnadóttir / Spá frá Þingnesi

5,61

6

   Ásta Mary Stefánsdóttir / Vígar frá Bakka

5,44

7

   Sveinbjörn Eyjólfsson / Grein frá Miðsitju

5,33

 

A-úrslit 1.flokkur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Marina Schregelman / Stapi frá Feti

6,94

2

   Gunnar Tryggvason / Sprettur frá Brimilsvöllum

6,67

3

   Anna Berg Samúelsdóttir / Faxi frá Akranesi

6,33

4

   Leifur George Gunnarssonn / Flækja frá Giljahlíð

6,28

5

   Ámundi Sigurðsson / Flugar frá Eyri

6,22

6

   Stefán Hrafnkelsson / Logi frá Syðstu-Fossum

6,00

7

   Ingvar Þór Jóhannsson / Bliki frá Innri-Skeljabrekku

5,78

 

A-úrslit opinn flokkur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Agnar Þór Magnússon / Heiðdís frá Hólabaki

7,56

2

   Jakob Svavar Sigurðsson / Kilja frá Grindavík

7,06

3

   Haukur Bjarnason / Sólon frá Skáney

6,94

4

   Siguroddur Pétursson / Hrókur frá Flugumýri II

6,89

5

   Randi Holaker / þytur frá skáney

6,72

6

   Benedikt Þór Kristjánsson / Leiftri frá Lundum II

6,61

14.03.2013 23:41

3.KB mótið - 2013

Spennan er að verða gríðarleg ráslisti og dagskrá 3.KB mótsins. Ráslistann í heild sinni má nálgast hér: 3.KB mótið - 2013_Ráslisti.odt eða 3.KB mótið - 2013_Ráslisti.docx. Ef þið eruð í vandræðum með að opna bláletruðu flipana farið þá inn í flipan sem heitir skrár, þar undir í KB mót 2013 er ráslistinn líka. 

Dagskrá

Kl. 10.30  Mótið byrjar

Tölt Ungmenna

Tölt unglinga

Tölt barna

Tölt 2.flokkur

Tölt 1.flokkur

Tölt opinn flokkur

Hlé

B úrslit 2.flokkur

B úrslit 1.flokkur

B úrslit opinn flokkur

A úrslit Ungmenna

A úrslit unglingar

A úrslit barna

A úrslit 2.flokkur

A úrslit 1. Flokkur

A úrslit opinn flokkur

HLé

Skeið 1.flokkur

Skeið opinn flokkur

Verðlaunaafhending, liðakeppni, einstaklingskeppni!!!!!!:)JJ

Set líka hér listann yfir keppendur og hesta. Frábær skráning, gangi ykukur öllum sem best.

Skeið opinn flokkur:  

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Styrmir Sæmundsson

Skjóni frá Stapa

2

2

V

Svavar Jóhannsson

Píla frá Runnum

3

3

V

Heiða Dís Fjeldsteð

Lilja frá Bæ 2

4

4

V

Agnar Þór Magnússon

Abel frá Hlíðarbergi

5

5

V

Tryggvi Björnsson

Sóldís frá Kommu

6

6

V

Elvar Logi Friðriksson

Karmen frá Grafarkoti

7

7

V

Viggó Sigursteinsson

Þruma frá Breiðabólstað

8

8

V

Haukur Bjarnason

Þórfinnur frá Skáney

9

9

V

Randi Holaker

Trú frá Skáney

10

10

V

Styrmir Sæmundsson

Ása frá Fremri-Gufudal

 

Skeið 1 Flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Einar Ásgeirsson

Ör frá Eyri

2

2

V

Halldór Sigurðsson

Mjölnir frá Hvammi 2

3

3

V

Jón Örn Vilhjálmsson

Sleipnir frá Urriðaá

4

4

V

Hjalti þórhallsson

Hugur frá Grenstanga

5

5

V

Gyða Helgadóttir

Hugi frá Hafnarfirði

6

6

V

Bjarney Jóna Unnsteinsd.

Heiðdís frá Syðstu-Fossum

7

7

V

Ólafur Guðmundsson

Niður frá Miðsitju

8

8

V

Leifur George Gunnarssonn

Kofri frá Efri-Þverá

9

9

V

Kjartan Ólafsson

Hnappur frá Laugabóli

10

10

V

Birgir Andrésson

Ögmundur frá Borgarnesi

11

11

V

Greta Brimrún Karlsdóttir

Kátína frá Efri-Fitjum

12

12

V

Jóhannes Kristleifsson

Von frá Sturlureykjum 2

13

13

V

Konráð Axel Gylfason

Vænting frá Sturlureykjum 2

14

14

V

Ingvar Þór Jóhannsson

Léttir frá Eiríksstöðum

15

15

V

Reynir Magnússon

Fáfnir frá Þverá I

16

16

V

Ágústa Rut Haraldsdóttir

Tvífari frá Sauðafelli

17

17

V

Máni Hilmarsson

Morgundagur frá Langholti II

18

18

V

Ólafur Þorgeirsson

Sólbrá frá Borgarnesi

19

19

V

Ámundi Sigurðsson

Tilvera frá Syðstu-Fossum

20

20

V

Bjarni Heiðar Johansen

Eva frá Flugumýri II

21

21

V

Björgvin Sigursteinsson

Blika frá Skjólbrekku

22

22

V

Steinunn Brynja Hilmarsdóttir

Viljar frá Skjólbrekku

23

23

V

Anna Berg Samúelsdóttir

Grímur frá Borgarnesi

24

24

V

Sigurlína Erla Magnúsdóttir

Fjölnir frá Sjávarborg

25

25

V

Halldór Sigurðsson

Loki frá Möðrufelli

26

26

V

Einar Ásgeirsson

Óttar frá Miklaholti

27

27

V

Marina Schregelmann

Frami frá Grundafirði

Tölt T3

1. flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

H

Sigríður Helga Sigurðardóttir

Straumur frá Akranesi

2

1

H

Björgvin Sigursteinsson

Blævar frá Stóru-Ásgeirsá

3

2

V

Guðrún Fjeldsted

Öngull frá Ölvaldsstöðum IV

4

2

V

Ámundi Sigurðsson

Flugar frá Eyri

5

3

H

Stefán Hrafnkelsson

Logi frá Syðstu-Fossum

6

3

H

Anna Berg Samúelsdóttir

Faxi frá Akranesi

7

4

H

Helgi Gissurarson

Hermann frá Kúskerpi

8

4

H

Marteinn Valdimarsson

Fáni frá Seli

9

5

V

Gunnar Tryggvason

Sprettur frá Brimilsvöllum

10

5

V

Arnar Ásbjörnsson

Donna frá Álftárósi

11

6

H

Ólafur Guðmundsson

Hlýri frá Bakkakoti

12

6

H

Leifur George Gunnarssonn

Flækja frá Giljahlíð

13

7

H

Birgir Andrésson

Flygill frá Tjörn

14

7

H

Einar Ásgeirsson

Seiður frá Kjarnholtum I

15

8

V

Jóhannes Kristleifsson

Vökull frá Sturlureykjum 2

16

8

V

Ingvar Þór Jóhannsson

Bliki frá Innri-Skeljabrekku

17

9

H

Oddur Björn Jóhannsson

Brá frá Steinum

18

9

H

Snorri Elmarsson

Hylling frá Tröðum

19

10

H

Sigríður Helga Sigurðardóttir

Bruni frá Akranesi

20

10

H

Ámundi Sigurðsson

Aþena frá Miklagarði

21

11

V

Jón Ólafsson

Rakel frá Báreksstöðum

22

11

V

Sigurður Stefánsson

Mánadís frá Tjarnarkoti

23

12

V

Marina Schregelman

Stapi frá Feti

24

12

V

Guðrún Fjeldsted

Snjólfur frá Eskiholti

25

13

H

Björgvin Sigursteinsson

Hervör frá Skjólbrekku

26

13

H

Greta Brimrún Karlsdóttir

Nepja frá Efri-Fitjum

Tölt T3

2. flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Hjalti þórhallsson

Blossi frá Laugalandi 2

2

1

V

Belinda Ottósdóttir

Hlynur frá Einhamri 2

3

2

H

Harpa Jóhanna Reynisdóttir

Hamur frá Hæl

4

2

H

Sigríður Linda Þórarinsdóttir

Gnýr frá Reykjarhóli

5

3

H

Anna Heiða Baldursdóttir

Breki frá Brúarreykjum

6

3

H

Sveinbjörn Eyjólfsson

Grein frá Miðsitju

7

4

V

Einar Gunnarsson

Austri frá Syðra-Skörðugili

8

4

V

Inga Vildís Bjarnadóttir

Spá frá Þingnesi

9

5

V

Veronika Osterhammer

Kári frá Brimilsvöllum

10

5

V

Aðalheiður Pálsdóttir

Ósk frá Hítarnesi

11

6

V

Guðrún Sigurðardóttir

Skotta frá Leirulæk

12

6

V

Hanna Sigríður Kjartansdóttir

Klöpp frá Leirulæk

13

7

H

Smári Njálsson

Mirra frá Akranesi

14

7

H

Janna Novak

Ómar Albinó frá Leirulæk

15

8

H

Sigurðuar Heiðar Birgisson

Ljúfa Líf frá Íbishóli

16

8

H

Helgi Baldursson

Nn frá Litlu-Gröf

17

9

V

Sigurður Ólafsson

Trekkur frá Hafsteinsstöðum

18

9

V

Hrafn Einarsson

Eldur frá Kálfholti

19

10

H

Ásta Mary Stefánsdóttir

Vígar frá Bakka

20

10

H

Patricia Hobi

Klöpp frá Skjólbrekku

21

11

V

Adam Orri Vilhjálmsson

Aldís frá Ferjubakka 3

22

11

V

Hrannar Ingi Hjaltason

Muninn frá Hjaltastöðum

23

12

V

Harpa Sigríður Magnúsdóttir

Gauta frá Stóru-Hildisey

24

13

H

Jón Guðjónsson

Safír frá Barði

Tölt T3

Ungmennaflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

H

Klara Sveinbjörnsdóttir

Óskar frá Hafragili

2

1

H

Anna Catrine Jensen

Soldán frá Skáney

3

2

V

Bjarney Jóna Unnsteinsd.

Aðall frá Hlíðarbergi

4

2

V

Kolbeinn Fannar Kristófersson

Sálmur frá Skriðu

5

3

V

Axel Ásbergsson

Sproti frá Hjarðarholti

6

4

H

Hrönn Kjartansdóttir

Sproti frá Gili

7

4

H

Heiðar Árni Baldursson

Brana frá Gunnlaugsstöðum

8

5

V

Auður Ósk Sigurþórsdóttir

Brella frá Sólheimum

9

5

V

Gunnhildur Birna Björnsdóttir

Geisli frá Hrafnkelsstöðum

10

6

H

Klara Sveinbjörnsdóttir

Tandri frá Ferjukoti

11

6

H

Berglind Ýr Ingvarsdóttir

Fjöður frá Feti

Tölt T3

Unglingaflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Viktoría  Gunnarsdóttir

örn frá Efra-Núpi

2

1

V

Guðný Margrét Siguroddsdóttir

Vordís frá Hrísdal

3

2

H

Gyða Helgadóttir

Óvænt frá Mið-Fossum

4

2

H

Atli Steinar Ingason

Diðrik frá Grenstanga

5

3

H

Sigrún Rós Helgadóttir

Fengur frá Eskiholti II

6

3

H

Ólafur Axel Björnsson

Alvara frá Hömluholti

7

4

V

Vildís Þrá Jónsdóttir

Myrká frá Hítarnesi

8

4

V

Hlynur Sævar Jónsson

Bylur frá Sigríðarstöðum

9

5

H

Þorgeir Ólafsson

Frigg frá Leirulæk

10

5

H

Guðbjörg Halldórsdóttir

Glampi frá Svarfhóli

11

6

V

Máni Hilmarsson

Morgundagur frá Langholti II

12

6

V

Húni Hilmarsson

Hausti frá Borgarnesi

13

7

V

Viktoría  Gunnarsdóttir

Vestri frá Skipanes

14

7

V

Konráð Axel Gylfason

Smellur frá Leysingjastöðum

15

8

H

Guðný Margrét Siguroddsdóttir

Háfeti frá Hrísdal

Tölt T3

Barnaflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

V

Aron Freyr Sigurðsson

Svaðilfari frá Báreksstöðum

2

1

V

Berghildur Björk Reynisdóttir

Óliver frá Ánabrekku

3

2

V

Ísólfur Ólafsson

Sóldís frá Ferjukoti

4

3

H

Arna Hrönn Ámundadóttir

Bíldur frá Dalsmynni

5

3

H

Sverrir Geir Guðmundsson

Fljóð frá Giljahlíð

6

4

V

Stefanía Hrönn Sigurðardóttir

Glaumur frá Oddsstöðum I

7

4

V

Aron Freyr Sigurðsson

Hlynur frá Haukatungu Syðri 1

Tölt T3

Opinn flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

1

1

H

Björn Einarsson

Ósk frá Skrúð

2

1

H

Benedikt Þór Kristjánsson

Leiftri frá Lundum II

3

2

H

Svavar Jóhannsson

Prins frá Runnum

4

2

H

Heiða Dís Fjeldsteð

Atlas frá Tjörn

5

3

V

Torunn Hjelvik

Asi frá Lundum II

6

3

V

Siguroddur Pétursson

Hrókur frá Flugumýri II

7

4

H

Agnar Þór Magnússon

Svikahrappur frá Borgarnesi

8

4

H

Birna Tryggvadóttir

Mardöll frá Miklagarði

9

5

V

Halldór Sigurkarlsson

Nasa frá Söðulsholti

10

5

V

Tryggvi Björnsson

Staka frá Steinnesi

11

6

V

Hrafnhildur Guðmundsdóttir

Mósart frá Leysingjastöðum II

12

6

V

Haukur Bjarnason

Sólon frá Skáney

13

7

V

Randi Holaker

þytur frá skáney

14

7

V

Helgi Eyjólfsson

Völuspá frá Skúfslæk

15

8

V

Jakob Svavar Sigurðsson

Kilja frá Grindavík

16

8

V

Heiða Dís Fjeldsteð

Lilja frá Bæ 2

17

9

H

Torunn Hjelvik

Abel frá Eskiholti II

18

9

H

Viggó Sigursteinsson

Þórólfur frá Kanastöðum

19

10

H

Styrmir Sæmundsson

Ögn frá Hofakri

20

10

H

Agnar Þór Magnússon

Heiðdís frá Hólabaki

 

08.03.2013 23:00

KB-mót - Tölt og skeið

 
 


KB mótaröðin 2013


Styttist í þriðja og síðasta mót KB mótaraðarinnar !!

16. mars Venjuleg töltkeppni og skeið í gegnum höllina.

Liðakeppni (lágmark 3 í liði – opin keppni)

Einstaklingskeppni (opin keppni)

Barna-, unglinga-, ungmenna-, opinn flokkur, 1.flokkur, 2.flokkur.
Opinn flokkur og 1.flokkur í skeiði ef næg þáttaka næst

Skráningar þurfa að berast fyrir kl. 22:00 þriðjudagskvöldið 12. mars. á netföngin: randi@skaney.is eða í s. 844-5546 eða 663-6715 Jón Kristján.  Eftirtalið þarf að koma fram: Keppnisflokkur, upp á hvor höndina er riðið, kennitala knapa, nafn knapa, is númer hests. Auk þess þarf að koma fram fyrir hvaða lið keppt er ef keppt er fyrir lið.

Skráningargjald er 2500.kr fyrir opinn flokk, 1flokk og 2.flokk (2.fl. 20 keppnir eða minna) og ungmenni. (1.000 kr.fyrir annan hest) 1000 kr.fyrir börn og unglinga.

Börn og unglingar þurfa að borga jafnt og hinir ætli þeir að vera með í skeiði. Greiðist inn á reikning 0326-13-004810 kt.481079-0399 í síðasta lagi fimmtudaginn 14. mars. annars verður viðkomandi ekki settur á ráslista.  Sendið kvittun á helga.bjork@simnet.is þar sem fram þarf að koma fyrir hvaða knapa og hest er verið að borga.  Hvert lið þarf að hafa sitt sérkenni !!  Sérstök heiðursverðlaun eru veitt því liði sem þykir hafa sýnt skemmtilegustu liðsheildina. Verðlaunaafhending fyrir einstaklings- og liðakeppni í lokin!   Öll mótin hefjast kl.10:30.

 

Frítt inn í höllina og veitingar seldar á staðnum

 
   

           Mótaröðin fer fram í reiðhöllinni í Borganesi og er haldin á vegum hestamannafélaganna Faxa & Skugga.

26.02.2013 11:58

KB mótaröðin - úrslit 5.gangs, T2 og T7

KB mótaröðin fimmgangur og tölt T2/T7 – úrslit

2. mót KB mótaraðarinnar fór fram í Faxaborg laugardaginn 23. febrúar. Skráningar voru 131 og er það metskráning á móti sem þessu hingað til. Allt gekk vel, langur dagur en gott rennsli á dagskráratriðum og sáu fjölmargir áhorfendur margar góðar sýningar. Síðasta mót þessarar mótaraðar verður svo í Faxaborg laugardaginn 16. mars en þá verður keppt í tölti og skeiði í gegn um höllina.

 

Úrslit liðakeppninnar má nálgast hér á þessum link Úrslit KB - liðakeppnin eftir 2 mót - 2013.docx . En líka undir flipanum skrár / KB mót 2013. 

Tölt T7 barnaflokkur  A úrslit

1

   Aron Freyr Sigurðsson / Svaðilfari frá Báreksstöðum

6,17 dómaraval

2

   Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku

6,17

3

   Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni

5,17 hlutkesti

4

   Ísólfur Ólafsson / Sóldís frá Ferjukoti

5,17

5

   Sverrir Geir Guðmundsson / Fljóð frá Giljahlíð

5,00

6

   Stefanía Hrönn Sigurðardóttir / Glaumur frá Oddsstöðum I

4,08

Tölt T7 unglingaflokkur A úrslit

1

   Konráð Axel Gylfason / Mósart frá Leysingjastöðum II

6,50

2

   Máni Hilmarsson / Nótt frá Akurgerði

6,42

3

   Þorgeir Ólafsson / Frigg frá Leirulæk

6,25

4

   Fanney O. Gunnarsdóttir / Sprettur frá Brimilsvöllum

6,00

5

   Sigrún Rós Helgadóttir / Hermann frá Kúskerpi

5,92

Tölt T7 ungmennaflokkur A úrslit

1

   Heiðar Árni Baldursson / Brana frá Gunnlaugsstöðum

7,00

2

   Klara Sveinbjörnsdóttir / Tandri frá Ferjukoti

6,42

3

   Axel örn ásbergson / Sproti frá Hjarðarholti

5,83

4

   Auður Ósk Sigurþórsdóttir / Brella frá Sólheimum

5,75

5

   Anna Cathrine Jensen / Bruni frá Skáney

5,08

Tölt T7 2. flokkur B úrslit

1

Harpa Jóhanna Reynisdóttir / Hamur f. Hæl

6,25

2

Inga Vildís Bjarnadóttir / Óskar f. Hafragili

6,08

3

Veronika Osterhammer /Kári f. Brimilsvöllum

6,0

4

Þórður Sigurðsson / Dulnir f. Ölvaldsstöðum  

5,17

5

Sveinbjörn Eyjólfsson / Spá f. Þingnesi

5,17

Tölt T7 2. flokkur A úrslit

1

   Einar Gunnarsson/ Austri frá Syðra-Skörðugili

5,91

2

   Patrica Hobi /Klöpp f

5,83

3

4

  Harpa Jóhanna Reynisdóttir / Hamur f. Hæl.

  Rebecca Dorn /Óskar f. Kópareykjum

5,66 – hlutk.

5,66

5

   Lára Kristín Gísladóttir / Hending f. Stóra Ási

 5,50

6

   Hildur Jósteinsdóttir / Logi f. Skálpastöðum

 5,33

 

 

Tölt T2 A úrslit 1. flokkur

1

   Nína María Hauksdóttir / Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum

6,79

2

   Aron Freyr Sigurðsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1

6,54

3

   Ámundi Sigurðsson / Flugar frá Eyri

6,21

4

   Gyða Helgadóttir / Biskup frá Sigmundarstöðum

6,04

5

   Björg María Þórsdóttir / Glaðning frá Hesti

5,96

6

   Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Háfeti frá Hrísdal

4,96

Tölt T2 A úrslit opinn flokkur

1

   Kolbrún Grétarsdóttir / Stapi frá Feti

7,54

2

   Heiða Dís Fjeldsteð / Atlas frá Tjörn

7,00

3

   Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Smellur frá Leysingjastöðum

6,96

4

   Haukur Bjarnason / Soldán frá Skáney

6,75

5

   Björn Einarsson / Þremill frá Vöðlum

5,54

5 gangur A úrslit 21. árs og yngri

1

   Klara Sveinbjörnsdóttir / Abel frá Hlíðarbergi

5,88

2

   Konráð Axel Gylfason / Fengur frá Reykjarhóli

5,45

3

   Sigrún Rós Helgadóttir / Lukka frá Dúki

5,29

4

   Nína María Hauksdóttir / Eldur frá Miðsitju

5,19

5

   Gunnhildur Birna Björnsdóttir / Súla frá Ásgarði

4,31

5. gangur B úrslit 1. flokkur

1

   Björgvin Sigursteinsson / Blævar frá Stóru-Ásgeirsá

5,88

2

   Ásta Mary Stefánsdóttir / Prins frá Skipanesi

5,62

3

   Sigríður Helga Sigurðardóttir / Brjánn frá Akranesi

5,40

4

   Oddur Björn Jóhannsson / Stjarna frá Steinum

4,38

5

   ólafur  Guðmundson / Niður frá Miðsitju

3,76

5. gangur A úrslit 1. flokkur

1

   Jón Atli Kjartansson / Evra frá Dunki

6,02

2

   Leifur George Gunnarssonn / Flækja frá Giljahlíð

5,93

3

   Ámundi Sigurðsson / Tilvera frá Syðstu-Fossum

5,86

4

   Anna Berg Samúelsdóttir / Faxi frá Akranesi

5,74

5

   Björgvin Sigursteinsson / Blævar frá Stóru-Ásgeirsá

5,64

6

   Birgir Andrésson / Ögmundur frá Borgarnesi

4,79

5. gangur A úrslit opinn flokkur

1

   Agnar Þór Magnússon / Svikahrappur frá Borgarnesi

7,14

2

   Haukur Bjarnason / Laufi frá Skáney

6,57

3

   Heiða Dís Fjeldsteð / Lilja frá Bæ 2

6,31

4

   Björn Einarsson / Þremill frá Vöðlum

6,19

5

   Halldór Sigurkarlsson / Nasa frá Söðulsholti

6,17

 

 

22.02.2013 19:34

Dagskrá KB móts 23.feb 2013

Dagskrá

10:30  T7- Börn

T7 - Unglingar

T7 - Ungmenni

T7 - 2.flokkur

T2 - 1.flokkur

T2 - Opin flokkur

Fimmgangur - 21.árs og yngri

Fimmgangur - 1.flokkur

Fimmgangur - Opin flokkur.

Úrslit.

B - úrslit

T7 - 2. flokki

Fimmgang - 1.flokk

Kaffi

A úrslit í öllum greinum.

Prentvæn útgáfa af dagskrá og ráslista, farið í flipan skrár og veljið ráslistar ;) 

22.02.2013 19:26

Ráslisti - KB mót - 23.feb 2013

 

Ráslisti KB móts 23.feb 2013 má líka finna hér: Ráslisti KB móts nr. 2.xls

IS2013SKU021  Kb Mótaröð Mótsskrá 23.2.2013 - 23.2.2013
 Mót: IS2013SKU021  Kb Mótaröð
 Mótshaldari:   Sími:  
 Staðsetning: Faxaborg
 Dagsetning: 23.2.2013 - 23.2.2013
 Auglýst dags: 23.2.2013
 Yfirdómari:   kt:   sími:  
 
Ráslisti
Fimmgangur F1
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Björgvin Sigursteinsson Blika frá Skjólbrekku Jarpur/milli- stjörnótt   7 Faxi Sigursteinn Sigursteinsson Sólon frá Skáney Dáð frá Skjólbrekku
2 1 V Jón Atli Kjartansson Evra frá Dunki Rauður/milli- stjörnótt   7 Fákur Kjartan Jónsson Hlynur frá Lambastöðum Spesía frá Dunki
3 2 H Leifur George Gunnarssonn Flækja frá Giljahlíð Rauður/milli- einlitt   9 Þytur Sverrir Geir Guðmundsson Fálki frá Geirshlíð Flóka frá Giljahlíð
4 2 H Anna Berg Samúelsdóttir Faxi frá Akranesi Grár/óþekktur einlitt   6 Faxi Albert Sveinsson Grunur frá Oddhóli Drífa frá Skálmholti
5 3 V Rúna Helgadóttir Yrma frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt   7 Fákur Arnór Stefánsson Moli frá Skriðu Gyðja frá Þingnesi
6 3 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt   13 Dreyri Sigríður Helga Sigurðardóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum
7 4 V Stefán Hrafnkelsson Logi frá Syðstu-Fossum Rauður/milli- stjarna,nös... 10 Faxi Snorri Hjálmarsson Forseti frá Vorsabæ II Móra frá Syðstu-Fossum
8 4 V Birgir Andrésson Ögmundur frá Borgarnesi Jarpur/dökk- einlitt   7 Skuggi Birgir Heiðar Andrésson Þjótandi frá Svignaskarði Flugþrá frá Kaðalsstöðum 1
9 5 V Marteinn Valdimarsson Tvífari frá Sauðafelli Rauður/milli- tvístjörnótt   15 Skuggi Ágústa Rut Haraldsdóttir Vafi frá Sauðafelli Sleita frá Sauðafelli
10 5 V Oddur Björn Jóhannsson Stjarna frá Steinum Rauður/milli- stjörnótt   7 Faxi Oddur Björn Jóhannsson Bjarmi frá Lundum II Skutla frá Steinum
11 6 V Kolbeinn Magnússon Taktur frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt   7 Faxi Lára Kristín Gísladóttir Bjarmi frá Lundum II Nóta frá Stóra-Ási
12 6 V Björg María Þórsdóttir Glaðning frá Hesti Rauður/milli- blesa auk l... 9 Faxi Björg María Þórsdóttir Hróður frá Refsstöðum Gjöf frá Krossi
13 7 V Ásta Mary Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi Brúnn/milli- stjörnótt   7 Dreyri Stefán Gunnar Ármannsson Þeyr frá Akranesi Drottning frá Víðinesi 2
14 7 V Björgvin Sigursteinsson Blævar frá Stóru-Ásgeirsá Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 9 Faxi Ingibjörg Sunna Friðriksdóttir Blær frá Ási 1 Eva frá Bergstöðum
15 8 H Arnar Ásbjörnsson Rist frá Skáney Rauður/milli- einlitt   6 Snæfellingur Arnar Ásbjörnsson, Ásbjörn Kjartan Pálsson Markús frá Langholtsparti Snót frá Skáney
16 8 H Ásberg Jónsson Lomber frá Borgarnesi Brúnn/mó- einlitt   9 Skuggi Ásberg Jónsson, Rúnar Karl Jónsson Dynur frá Hvammi Von frá Breiðabólsstað
17 9 H Marin schregelmann Frægur frá Þorkelshóli   6 Aðrir      
18 10 V Ámundi Sigurðsson Tilvera frá Syðstu-Fossum Rauður/milli- einlitt   9 Skuggi Ámundi Sigurðsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Víoletta frá Syðstu-Fossum
19 10 V Steinunn Brynja Hilmarsdóttir Viljar frá Skjólbrekku Jarpur/ljós einlitt   13 Faxi Sigursteinn Sigursteinsson Oddur frá Selfossi Dagrún frá Skjólbrekku
20 11 V Hrefna Hallgrímsdóttir Griffill frá Hestasteini Rauður/milli- einlitt   9 Fákur Rúna Helgadóttir Glæsir frá Litlu-Sandvík Stjarna frá Kolkuósi
21 11 V Marteinn Valdimarsson Fáni frá Seli Bleikur/álóttur skjótt va... 7 Skuggi Marteinn Valdimarsson Álfasteinn frá Selfossi Skíma frá Seli
Fimmgangur F1
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Kolbeinn Fannar Kristófersson Hrina frá Gunnlaugsstöðum Brúnn/milli- skjótt   6 Gustur Svavar Halldór Jóhannsson Aðall frá Nýjabæ Fóstra frá Reykjavík
2 1 H Gunnhildur Birna Björnsdóttir Súla frá Ásgarði Moldóttur/d./draug einlitt   7 Faxi Bryndís Brynjólfsdóttir, Kristín Hjörleifsdóttir Fálki frá Geirshlíð Tvista frá Litla-Kroppi
3 2 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Maístjarna frá Hrísdal Rauður/milli- stjörnótt   6 Snæfellingur Siguroddur Pétursson Tór frá Auðsholtshjáleigu Saga frá Sigluvík
4 2 V Þorgeir Ólafsson Sólbrá frá Borgarnesi Brúnn/milli- skjótt   9 Skuggi Ólafur Þorgeirsson Skorri frá Gunnarsholti Síða frá Kvíum
5 3 V Nína María Hauksdóttir Eldur frá Miðsitju Jarpur/milli- skjótt   7 Fákur Magnús Andrésson Klettur frá Hvammi Elja frá Ytri-Hofdölum
6 3 V Sigrún Rós Helgadóttir Lukka frá Dúki Rauður/milli- einlitt glófext 9 Skuggi Helgi Gissurarson Kjarkur frá Egilsstaðabæ Skvísa frá Felli
7 4 V Konráð Axel Gylfason Fengur frá Reykjarhóli Jarpur/milli- einlitt   12 Faxi Hildur Svava Sveinsdóttir Þorvar frá Hólum Lóriley frá Reykjarhóli
8 5 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Aðall frá Hlíðarbergi Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Hornfirðingur Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir Abel frá Hlíðarbergi Rulla frá Hlíðarbergi
9 5 V Klara Sveinbjörnsdóttir Abel frá Hlíðarbergi Rauður/milli- blesótt   15 Faxi Lífland Kraflar frá Miðsitju Komma frá Kolkuósi
10 6 V Heiðar Árni Baldursson Fálmar frá Múlakoti Brúnn/milli- einlitt   8 Faxi Baldur Árni Björnsson Hjálmar frá Vatnsleysu Þyrla frá Kálfhóli 2
11 6 V Anna Cathrine Jensen Trú frá Skáney   7 Aðrir      
Fimmgangur F1
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Kolbrún Grétarsdóttir Skvísa frá Þorkelshóli 2 Moldóttur/ljós- einlitt   7 Snæfellingur Ulla Kristin Lundberg, Kolbrún Grétarsdóttir Platon frá Þorkelshóli 2 Kvika frá Syðsta-Ósi
2 1 V Haukur Bjarnason Laufi frá Skáney Rauður/ljós- tvístjörnótt   7 Faxi Bjarni Marinósson Sólon frá Skáney Glotta frá Skáney
3 2 H Randi Holaker Skáli frá Skáney Brúnn/milli- einlitt   11 Faxi Bjarni Marinósson Reynir frá Skáney Fiðla frá Skáney
4 2 H Heiða Dís Fjeldsteð Lilja frá Bæ 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Skuggi Gunnar Egilsson, Sigrún Halldórsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Blika frá Nýjabæ
5 3 V Björn Einarsson Þremill frá Vöðlum Brúnn/mó- einlitt   9 Faxi Sóley Margeirsdóttir, Björn Haukur Einarsson Gustur frá Hóli Njóla frá Oddsstöðum I
6 3 V Agnar Þór Magnússon Svikahrappur frá Borgarnesi Brúnn/milli- einlitt   6 Faxi Gunnar Hlíðdal Gunnarsson, Finnur Kristjánsson Glymur frá Innri-Skeljabrekku Tjáning frá Engihlíð
7 4 V Viggó Sigursteinsson Böðvar frá Tóftum Rauður/litföróttur skjótt   7 Andvari Þröstur Bjarkar Snorrason Hreimur frá Kaldbak Króna frá Tóftum
8 4 V Lars Skovsende Magni frá lýsuhól   7 Aðrir      
9 5 V Birna Tryggvadóttir Tjaldur frá Steinnesi Brúnn/milli- skjótt   8 Faxi Magnús Jósefsson, Sporthestar ehf. Adam frá Ásmundarstöðum Sif frá Blönduósi
10 5 V Svavar Jóhannsson Sleipnir frá Runnum Grár/brúnn einlitt   7 Faxi Arnór Stefánsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Gríma frá Lynghaga
11 6 V Randi Holaker Þórvör frá Skáney Rauður/milli- stjörnótt   6 Faxi Randi Holaker, Haukur Bjarnason Andvari frá Skáney Þóra frá Skáney
12 7 H Halldór Sigurkarlsson Nasa frá Söðulsholti Rauður/milli- tvístjörnótt   8 Skuggi Söðulsholt ehf. Parker frá Sólheimum Hildur frá Sauðárkróki
Tölt T2
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Aron Freyr Sigurðsson Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Jarpur/rauð- einlitt   8 Skuggi Stefanía Hrönn Sigurðardóttir, Aron Freyr Sigurðsson Gustur frá Hóli Kolfinna frá Haukatungu Syðri
2 1 V Einar Ásgeirsson Seiður frá Kjarnholtum I Brúnn/milli- einlitt   10 Sörli Ásgeir Margeirsson Adam frá Ásmundarstöðum Fiðla frá Kjarnholtum I
3 2 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Háfeti frá Hrísdal Rauður/milli- blesótt   6 Snæfellingur Guðný Margrét Siguroddsdóttir Hnokki frá Fellskoti Brák frá Mið-Fossum
4 2 H Ámundi Sigurðsson Flugar frá Eyri Jarpur/milli- einlitt   8 Skuggi Bjarni Heiðar Johansen Aðall frá Nýjabæ Kolbrá frá Flugumýri II
5 3 V Smári Njálsson Mirra frá Akranesi Bleikur/álóttur stjörnótt   7 Dreyri Smári Njálsson Ögri frá Akranesi Freyja frá Kaðalsstöðum 1
6 3 V Nína María Hauksdóttir Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum Jarpur/rauð- stjörnótt   13 Fákur Haukur Hauksson, Nína María Hauksdóttir Ganti frá Hafnarfirði Dimma frá Syðri-Ingveldarstöð
7 4 V Snorri Elmarsson Hylling frá Tröðum Grár/brúnn einlitt   11 Skuggi Sigurbjörg Helgadóttir, Fanney Svala Óskarsdóttir Hrímfaxi frá Hvanneyri Gola frá Möðruvöllum
8 5 H Björg María Þórsdóttir Glaðning frá Hesti Rauður/milli- blesa auk l... 9 Faxi Björg María Þórsdóttir Hróður frá Refsstöðum Gjöf frá Krossi
9 5 H Gunnar Tryggvason Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt   6 Snæfellingur Gunnar Tryggvason Sólon frá Skáney Yrpa frá Brimilsvöllum
10 6 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt   13 Dreyri Sigríður Helga Sigurðardóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum
11 6 H Birgir Andrésson Flygill frá Tjörn Rauður/milli- tvístjörnótt   7 Skuggi Birgir Heiðar Andrésson Tígull frá Gýgjarhóli Fiðla frá Ingólfshvoli
12 7 H Reynir Magnússon Rökkvar frá Leysingjastöðum II Brúnn/milli- einlitt   11 Skuggi Magnús Hreinsson Stígandi frá Leysingjastöðum  Röskva frá Hrafnhólum
13 8 V Máni Hilmarsson Biskup frá Akurgerði II Brúnn/milli- einlitt   6 Skuggi Garðar Þorsteinsson Leiftur frá Akurgerði Tinna frá Akurgerði
14 8 V Björgvin Sigursteinsson Váli frá Meðalfelli Bleikur/álóttur blesótt   10 Faxi Sigurþór Gíslason  Óttar frá Hvítárholti Prinsessa frá Stóra-Hofi
15 9 H Gyða Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt   12 Skuggi Helgi Gissurarson, Rósa Emilsdóttir Leikur frá Sigmundarstöðum Brynja frá Sigmundarstöðum
16 9 H Hrefna Hallgrímsdóttir Gjálp frá Þverárkoti   2013 Dreyri      
17 10 H Auður Ósk Sigurþórsdóttir Þruma frá Þorkelshóli 2 Rauður/milli- einlitt   12 Skuggi Sigurþór Óskar Ágústsson Alvar frá Síðu Bára frá Þorkelshóli 2
18 10 H Klara Sveinbjörnsdóttir Gassi frá Hólavatni Bleikur/fífil- einlitt vi... 6 Faxi Sveinbjörn Eyjólfsson Þorsti frá Garði Hrönn frá Skefilsstöðum
Tölt T2
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Heiða Dís Fjeldsteð Atlas frá Tjörn Brúnn/dökk/sv. einlitt   9 Skuggi Ragnar V Sigurðsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Blökk frá Tjörn
2 1 V Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti Jarpur/milli- einlitt   9 Snæfellingur Kolbrún Grétarsdóttir, Ingólfur Örn Kristjánsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Snælda frá Sigríðarstöðum
3 2 V Viggó Sigursteinsson Þórólfur frá Kanastöðum Rauður/milli- blesótt   9 Andvari Viggó Sigursteinsson Arður frá Brautarholti Þóra frá Forsæti
4 2 V Hrafnhildur Guðmundsdóttir Smellur frá Leysingjastöðum Rauður/milli- blesótt   12 Faxi Hrafnhildur Guðmundsdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum  Nn
5 3 H Styrmir Sæmundsson Kempa frá Reykhólum Jarpur/dökk- einlitt   9 Glaður Guðmundur H Sigvaldason Svartur frá Sörlatungu Krossa frá Hamrahlíð
6 3 H Haukur Bjarnason Soldán frá Skáney Brúnn/milli- einlitt   8 Faxi Haukur Bjarnason Aðall frá Nýjabæ Nútíð frá Skáney
7 4 H Björn Einarsson Þremill frá Vöðlum Brúnn/mó- einlitt   9 Faxi Sóley Margeirsdóttir, Björn Haukur Einarsson Gustur frá Hóli Njóla frá Oddsstöðum I
Tölt T7
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ásta Mary Stefánsdóttir Vígar frá Bakka Brúnn/milli- einlitt   12 Dreyri Guðbjartur Þór Stefánsson, Svandís Lilja Stefánsdóttir, Ást Ýmir frá Bakka Prinsessa frá Bakka
2 1 V Sigríður Linda Þórarinsdóttir Amor frá Sandhaugum Jarpur/rauð- einlitt   9 Hringur Sigríður Linda Þórarinsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Drottning frá Dalvík
3 2 V Harpa Jóhanna Reynisdóttir Hamur frá Hæl Grár/brúnn einlitt   19 Faxi Harpa Jóhanna Reynisdóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Harpa frá Steðja
4 2 V Rebecca Dorn Óskar frá Kópareykjum Brúnn/milli- einlitt   6 Faxi Jón Eyjólfsson Snjall frá Skáney Ósk frá Kópareykjum
5 3 H Þórður Sigurðsson Dulnir frá Ölvaldsstöðum IV Brúnn/mó- skjótt   15 Skuggi Elísabet Fjeldsted Svartur frá Unalæk Hula frá Ölvaldsstöðum IV
6 3 H Hildur Jósteinsdóttir Logi frá Skálpastöðum Rauður/ljós- stjörnótt   9 Faxi Guðmundur Þorsteinsson Glymur frá Innri-Skeljabrekku Brúnka frá Skálpastöðum
7 4 V Smári Njálsson Míra frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt   5 Dreyri Smári Njálsson Glotti frá Sveinatungu Ögrun frá Akranesi
8 4 V Guðrún Fjeldsted Öngull frá Ölvaldsstöðum IV Rauður/bleik- einlitt   15 Faxi Guðrún Fjeldsted Svartur frá Unalæk Stássa frá Ölvaldsstöðum IV
9 5 H Jón Guðjónsson Safír frá Barði Grár/rauður skjótt   13 Skuggi Jón Guðjónsson Markús frá Langholtsparti Gráskjóna frá Grásteini
10 5 H Veronika Osterhammer Kári frá Brimilsvöllum Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 9 Snæfellingur Gunnar Tryggvason Fákur frá Auðsholtshjáleigu Kviða frá Brimilsvöllum
11 6 V Inga Vildís Bjarnadóttir Óskar frá Hafragili Bleikur/fífil- einlitt   9 Faxi Sveinbjörn Eyjólfsson Tígull frá Gýgjarhóli Hrönn frá Skefilsstöðum
12 6 V Sveinbjörn Eyjólfsson Spá frá Þingnesi Jarpur/ljós einlitt   7 Faxi Þorsteinn Eyjólfsson Dalvar frá Auðsholtshjáleigu Gáta frá Þingnesi
13 7 H Halldóra Jónasdóttir Smári frá Brekkulæk Leirljós/Hvítur/milli- ei... 11 Skuggi Arinbjörn Jóhannsson Gjafar frá Þingeyrum Ála frá Búrfelli
14 8 V Erla Rún Rúnarsdóttir Dimmanótt frá Borgarnesi Brúnn/mó- einlitt   6 Skuggi Kristín Erla Guðmundsdóttir Lomber frá Borgarnesi Drottning frá Breiðabólsstað
15 8 V Belinda Ottósdóttir Faldur frá Hellulandi Brúnn/milli- stjörnótt   10 Dreyri Belinda Jarmar Ottósdóttir Galdur frá Laugarvatni Blesa frá Hellulandi
16 9 H Karí Berg Hlér frá gullberustöðum   9 Aðrir      
17 9 H Lára Kristín Gísladóttir Hending frá Stóra-Ási Jarpur/milli- einlitt   6 Faxi Lára Kristín Gísladóttir Aðall frá Nýjabæ Nóta frá Stóra-Ási
18 10 V Patrica Hobi klöpp frá    7 Aðrir      
19 10 V Harpa Sigríður Magnúsdóttir Gauta frá Stóru Hildisey   8 Aðrir      
20 11 V Halldóra Halldórsdóttir Prins frá Hólmavík Brúnn/milli- einlitt   15 Dreyri Halldóra Halldórsdóttir Hrafnar frá Bjarnarnesi Stjarna frá Skjaldfönn
21 11 V Einar Gunnarsson Austri frá Syðra-Skörðugili Brúnn/milli- einlitt   17 Dreyri Stine Laatsch Bassi frá Syðra-Skörðugili Aska frá Syðra-Skörðugili
Tölt T7
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Axel örn ásbergson Sproti frá Hjarðarholti   12 Skuggi      
2 1 H Anna Cathrine Jensen Bruni frá Skáney   8 Adam      
3 2 H Sigrún Rós Helgadóttir Hermann frá Kúskerpi Jarpur/milli- einlitt   17 Skuggi Helgi Gissurarson Smári frá Borgarhóli Lipurtá frá Kúskerpi
4 2 H Berglind Ýr Ingvarsdóttir Freyfaxi frá Strönd I Jarpur/milli- skjótt   7 Skuggi Sigurður Örn Sigurðsson Kraftur frá Strönd II Afturelding frá Strönd I
5 3 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Heiðdís frá Syðstu-Fossum Moldóttur/gul-/m- einlitt   6 Hornfirðingur Unnsteinn Snorri Snorrason Heiðar frá Hvanneyri Ísis frá Syðstu-Fossum
6 3 V Jónína Lilja Pálmadóttir Laufi frá Syðri-Völlum Rauður/dökk/dr. einlitt   7 Þytur Jónína Lilja Pálmadóttir Tvinni frá Grafarkoti Venus frá Sigmundarstöðum
7 4 V Harpa Rún Ásmundsdóttir Spói frá Skíðbakka I Brúnn/milli- blesótt   14 Glaður Styrmir Sæmundsson, Harpa Rún Ásmundsdóttir Orion frá Litla-Bergi Sörladís frá Skíðbakka I
8 4 V Gunnhildur Birna Björnsdóttir Sómi  frá Skáney   7 Faxi      
9 5 V Kolbeinn Fannar Kristófersson Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt   6 Gustur Eyrún Þórsdóttir Moli frá Skriðu Sónata frá Litla-Hvammi I
10 5 V Hulda Jónsdóttir Gná frá Álfhólum Jarpur/milli- stjörnótt   11 Faxi Hulda Jónsdóttir Eldvaki frá Álfhólum Gyðja frá Álfhólum
11 6 V Heiðar Árni Baldursson Brana frá Gunnlaugsstöðum Grár/jarpur einlitt   6 Faxi Þórður Einarsson Aðall frá Nýjabæ Dís frá Grímsstöðum
12 6 V Auður Ósk Sigurþórsdóttir Brella frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt   7 Skuggi Sporthestar ehf. Sigur frá Hólabaki Pæja frá Ólafsvík
13 7 V Axel örn ásbergson Sjens frá    2013 Skuggi      
14 7 V Klara Sveinbjörnsdóttir Tandri frá Ferjukoti Rauður/dökk/dr. stjörnótt   7 Faxi Heiða Dís Fjeldsted Hrymur frá Hofi Von frá Skálakoti
15 8 H Berglind Ýr Ingvarsdóttir Fjölnir frá Feti Rauður/milli- blesótt   11 Skuggi Hörður Styrmir Jóhannsson, Ingvar Þór Jóhannsson Hrynjandi frá Hrepphólum Fold frá Grindavík
Tölt T7
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Húni Hilmarsson Jóker frá Árgerði Rauður/milli- blesa auk l... 7 Skuggi Ólafur Björgvin Hilmarsson Glúmur frá Stóra-Ási Breiðblesa frá Árgerði
2 1 V Gyða Helgadóttir Eir frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt   11 Skuggi Rósa Emilsdóttir Sær frá Bakkakoti Vísa frá Kálfhóli
3 2 H Guðbjörg Halldórsdóttir Glampi frá Svarfhóli Rauður/milli- stjörnótt   12 Skuggi Halldór Sigurðsson Ýlir frá Engihlíð Eygló frá Fremri-Hundadal
4 2 H Fanney O. Gunnarsdóttir Sprettur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt   8 Snæfellingur Gunnar Tryggvason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Brimilsvöllum
5 3 H Hlynur Sævar Jónsson Bylur frá Sigríðarstöðum Jarpur/milli- einlitt   14 Skuggi Jón Guðjónsson Glanni frá Kálfhóli Spóla frá Sigríðarstöðum
6 3 H Atli Steinar Ingason Diðrik frá Grenstanga Rauður/milli- einlitt   12 Skuggi Atli Steinar Ingason Jöfur frá Blesastöðum 1A Drífa frá Miðhjáleigu
7 4 H Vildís Þrá Jónsdóttir Ósk frá Hítarnesi Jarpur/rauð- einlitt   7 Skuggi Aðalheiður Pálsdóttir Nykur frá Hítarnesi Snót frá Hítarnesi
8 4 H Ólafur Axel Björnsson Alvara frá Hömluholti Rauður/sót- stjörnótt vin... 9 Skuggi Sporthestar ehf., Tryggvi Tryggvason Dynur frá Hvammi Alvör frá Hvammi
9 5 V Þorgeir Ólafsson Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt   7 Skuggi Guðrún Sigurðardóttir Háfeti frá Leirulæk Pólstjarna frá Nesi
10 5 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Vordís frá Hrísdal Brúnn/milli- stjörnótt   8 Snæfellingur Ásdís Ólöf Sigurðardóttir Gauti frá Reykjavík Von frá Hraunholtum
11 6 V Máni Hilmarsson Nótt frá Akurgerði Brúnn/milli- einlitt   10 Skuggi Garðar Þorsteinsson Leiftur frá Akurgerði Hremmsa frá Akurgerði
12 6 V Viktoría Gunnarsdóttir Vestri frá Skipanesi Rauður/milli- skjótt vagl... 9 Dreyri Stefán Gunnar Ármannsson Glampi frá Vatnsleysu Sjöfn frá Skipanesi
13 7 V Gyða Helgadóttir Hugi frá Hafnarfirði Grár/óþekktur einlitt   16 Skuggi Viggó Sigurðsson Nn Nn
14 7 V Húni Hilmarsson Gletta frá Þverholtum Rauður/milli- skjótt   18 Skuggi Björgvin Ólafur Eyþórsson Andvari frá Skáney Rák frá Bakkakoti
15 8 V Konráð Axel Gylfason Mósart frá Leysingjastöðum II Grár/mósóttur einlitt   16 Faxi Konráð Axel Gylfason Heiðar frá Meðalfelli Mugga frá Leysingjastöðum II
Tölt T7
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Árný Stefanía I. Ottesen Brynja frá Neðra-Skarði Jarpur/dökk- einlitt   7 Dreyri Sigurbjörg Ellen Ottesen Jaðar frá Ólafsbergi Dögun frá Neðra-Skarði
2 1 V Sverrir Geir Guðmundsson Fljóð frá Giljahlíð Jarpur/milli- einlitt   9 Faxi Sveinn Flóki Guðmundsson Fálki frá Geirshlíð Rjóð frá Giljahlíð
3 2 H Arna Hrönn Ámundadóttir Bíldur frá Dalsmynni Brúnn/milli- skjótt   13 Skuggi Ámundi Sigurðsson, Ámundi Sigurðsson Tjaldur frá Feti Hátíð frá Hrepphólum
4 3 V Aron Freyr Sigurðsson Svaðilfari frá Báreksstöðum Bleikur/álóttur blesótt v... 18 Skuggi Sigurborg Ágústa Jónsdóttir, Jón Ólafsson Orion frá Litla-Bergi Sara frá Báreksstöðum
5 3 V Stefanía Hrönn Sigurðardóttir Glaumur frá Oddsstöðum I Bleikur/álóttur einlitt   16 Skuggi Sigurður Oddur Ragnarsson Dagur frá Kjarnholtum I Grána frá Oddsstöðum I
6 4 H Berghildur Björk Reynisdóttir Óliver frá Ánabrekku Rauður/milli- stjörnótt   7 Skuggi Þórarinn Reynir Magnússon Sleipnir frá Litlu Brekku Nótt frá Litlu Brekku
7 4 H Ísólfur Ólafsson Sóldís frá Ferjukoti Rauður/milli- stjörnótt   7 Skuggi Þorgeir Ólafsson Sólon frá Skáney Stjarna frá Þorkelshóli
8 5 V Ármann Hugi Ólafsson Nótt frá Borgarnesi Brúnn/dökk/sv. einlitt   12 Skuggi Hilmar Sigurðsson Fontur frá Hítarnesi Brenda frá Dalasýslu
9 5 V Alexandra Sif  Svavarsdóttir Glaumur frá Steindórstöðum   6 Aðrir      
10 6 H Sigríður Elín Sigurðardóttir Glódís frá Vorsbæ   18 Aðrir      
11 6 H Níels Salómon Ágústsson Dreki frá Oddsstöðum I Grár/jarpur einlitt   10 Hörður Sigurður Oddur Ragnarsson Gustur frá Hóli Döf frá Oddsstöðum I

19.02.2013 09:59

KB mót - 5.gangur

 
 

 

 

 

KB mótaröðin 2013

Styttist í annað mót KB mótaraðarinnar !!

23. febrúar     Fimmgangur, T2 og T7

 

Fimmgangur: Opin flokkur, 1.flokkur og  (21.árs og yngri -ef næg  þáttaka næst)

 T2:  Opin flokkur og 1.flokkur

T7: 2.flokkur, Ungmenni, Unglingar og Börn.

Ekki er leyfilegt að keppa á sama hesti í T2 og T7 !!

 

Liðakeppni (lágmark 3 í liði – opin keppni)

Einstaklingskeppni (opin keppni)

Barna-, unglinga-, ungmenna-, opinn flokkur, 1.flokkur, 2.flokkur

 

Skráningar þurfa að berast fyrir kl. 22:00 miðvikudaginn 21. feb. á netföngin: randi@skaney.is og  birnat@yahoo.com eða í s. 844-5546 eða 699-6116.  Eftirtalið þarf að koma fram: Keppnisflokkur, upp á hvor höndina er riðið, kennitala knapa, nafn knapa, is númer hests. Auk þess þarf að koma fram fyrir hvaða lið keppt er ef keppt er fyrir lið.

 

Skráningargjald er 2500.kr fyrir opinn flokk, 1flokk og 2.flokk (2.fl. 20 keppnir eða minna) og ungmenni. (1.000 kr.fyrir annan hest) 1000 kr.fyrir börn og unglinga.  Greiðist inn á reikning 0326-13-004810 kt.481079-0399 í síðasta lagi fimmtudaginn 21. feb. annars verður viðkomandi ekki settur á ráslista.  Sendið kvittun á helga.bjork@simnet.is þar sem fram þarf að koma fyrir hvaða knapa og hest er verið að borga.  Hvert lið þarf að hafa sitt sérkenni !!  Sérstök heiðursverðlaun eru veitt því liði sem þykir hafa sýnt skemmtilegustu liðsheildina.   Öll mótin hefjast kl.10:30.

 

Frítt inn í höllina og veitingar seldar á staðnum

Stíupláss til leigu (petursum@hotmail.com eða s.895-1748)

3. mót vetrarins:

16.mars  -   Tölt/ skeið í gegnum höllina.

 
 

                         

  

 
          
Mótaröðin fer fram í reiðhöllinni í Borganesi og er haldin á vegum hestamannafélaganna Faxa & Skugga.

06.02.2013 12:11

KB-mót nr. 2 - 23. febrúar

Keppnisfyrirkomulag á næsta KB móti verður eftirfarandi:

T2 1-flokkur og opinn flokkur
T7 2-flokkur, ungmennafl. unglingafl. og barnaflokkur
fimmgangur 1-flokkur, opinn flokkur og 21 árs og yngri (ef næg þátttaka).

nánar auglýst síðar

KB-mótanefnd
 

02.02.2013 23:17

KB mót 4.gangur-úrslit 2013

Niðurstöður fyrir þá sem ekki geta opnað exelskjölin eða pdf ;)

Verðlaunaafhendig 4.gangur 1.flokkur, A-úrslit

KB mót 2013 4.gangur úrslit:

A úrslit Barnaflokkur - 
Sæti       Keppandi       Heildareinkunn     
1       Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku    5,75      
2       Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni    5,45      
3       Sverrir Geir Guðmundsson / Fljóð frá Giljahlíð    5,25      
4       Ísólfur Ólafsson / Sóldís frá Ferjukoti    5,10      
5       Aron Freyr Sigurðsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1    0,00      

A úrslit Unglingaflokkur -

Sæti       Keppandi       Heildareinkunn     
1       Sigrún Rós Helgadóttir / Biskup frá sigmundarsöðum    6,30      
2-3    Viktoría Gunnarsdóttir / Vestri frá Skipanesi    5,85      
2-3    Konráð Axel Gylfason / Smellur frá Leysingjastöðum    5,85      
4       Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Vordís frá Hrísdal    5,75      
5       Gyða Helgadóttir / Gnýr frá Reykjarhóli    5,60      
6       Fanney O. Gunnarsdóttir / Sprettur frá Brimilsvöllum    4,45      
7       Atli Steinar Ingason / Diðrik frá Grenstanga    3,00      
                     

A úrslit Ungmennaflokkur -

Sæti       Keppandi       Heildareinkunn    

1       Þórdís Fjeldsteð / Snjólfur frá Eskiholti    5,85      

2       Klara Sveinbjörnsdóttir / Óskar frá Hafragili    5,75 H     
3       Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili    5,75 H     
4       Svandís Lilja Stefánsdóttir / Kóngur frá Skipanesi    5,70      
5       Axel Ásbergsson / Lomber frá Borgarnesi    5,55      
                        

B-úrslit 2.flokkur
Sæti       Keppandi       Heildareinkunn     
1       Sigurlína Erla Magnúsdóttir / Kjarkur frá Sperðli    5,65      
2       Hjalti þórhallsson / Þeyr frá Seljabrekku    5,30      
3       Halldóra Jónasdóttir / Tvistur frá Hvoli    5,20      
4       Einar Gunnarsson / Moli frá Eystra-Miðfelli    5,05      
5       Anna Guðný Friðleifsdóttir / Nn frá Steinum    3,75      
6       Sigurbjörn J Þórmundsson / Leistur frá Hemlu II    3,65      
                        

A úrslit 2. flokkur - 

Sæti       Keppandi       Heildareinkunn     
1       Sigurlína Erla Magnúsdóttir / Kjarkur frá Sperðli    5,55      
2       Patricia Ladina Hobi / Klöpp frá Skjólbrekku    5,50 H     
3       Harpa Jóhanna Reynisdóttir / Hamur frá Hæl    5,50 H     
4       Inga Vildís Bjarnadóttir / Spá frá Þingnesi    5,45      
5       Sveinbjörn Eyjólfsson / Neisti frá Leiðólfsstöðum    5,35 H     
6       Ásta Mary Stefánsdóttir / Vígar frá Bakka    5,35 H     
                        

B úrslit 1. flokkur - 
Sæti       Keppandi       Heildareinkunn     
1       Oddur Björn Jóhannsson / Brá frá Steinum    6,15      
2       Hrefna Hallgrímsdóttir / Penni frá Sólheimum    6,05      
3       Þórður Bragason / Hafþór frá Ármóti    6,00      
4       Einar Ásgeirson / krummi frá     5,70      
5       Stefán Hrafnkelsson / Hljómur frá Skálpastöðum    5,50      
                       

A úrslit 1. flokkur -

Sæti       Keppandi       Heildareinkunn     

1       Marina Schregelmann / Diddi frá Þorkelshóli 2    6,50      
2       Ólafur Guðmundsson / Hlýri frá Bakkakoti    6,15      
3       Oddur Björn Jóhannsson / Brá frá Steinum    6,10      
4       Ingvar Þór Jóhannsson / Bliki frá Innri-Skeljabrekku    5,95      
5       Rúna Helgadóttir / Yrma frá Skriðu    5,85      
6       Anna Berg Samúelsdóttir / Logi frá Skálpastöðum    5,75      
                        
A úrslit  Opinnflokkur 
Sæti       Keppandi       Heildareinkunn     
1       Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Vörður frá Sturlureykjum 2    6,70      
2       Heiða Dís Fjeldsteð / Atlas frá Tjörn    6,50      
3       Haukur Bjarnason / Soldán frá Skáney    6,40      
4       Kolbrún Grétarsdóttir / Stapi frá Feti    6,30      
5       Jón Bjarni Smárason / Kraftur frá Einhamri 2    6,10      

02.02.2013 22:06

KB-mót 4.gangur - forkeppni og úrslit

KB mót 4.gangur úrslit, exelskjalið inniheldur bæði niðurstöður frá forkeppni og úrslit allra flokk, tölur fyrir forkeppni: forkeppni KB mót 4.gangur - 2013.pdf úrslit mótsins: Úrslit KB mót 4.gangur - 2013.pdf

Takk kæru hestamenn og faxafélagar fyrir frábært mót og alveg hömlulausa gleði á pöllunum. Allir er tóku þátt innilega til hamingju með allan þann árangur sem þið náðuð. 

Hér kemur niðurstaðan úr forkeppninni:

 

Fjórgangur

Forkeppni Barnaflokkur -

 

 

Mót:

IS2013SKU006 - KB Mótaröð

 

Félag:

Skuggi og Faxi

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku

5,30

2

   Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni

5,25

3

   Ísólfur Ólafsson / Sóldís frá Ferjukoti

4,95

4

   Sverrir Geir Guðmundsson / Fljóð frá Giljahlíð

3,10

5

   Aron Freyr Sigurðsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1

0,00

 

Fjórgangur

Forkeppni Unglingaflokkur -

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Konráð Axel Gylfason / Smellur frá Leysingjastöðum

5,85

2

   Sigrún Rós Helgadóttir / Biskup frá sigmundarsöðum

5,85

3

   Gyða Helgadóttir / Gnýr frá Reykjarhóli

5,70

4

   Fanney O. Gunnarsdóttir / Sprettur frá Brimilsvöllum

5,45

5

   Viktoría Gunnarsdóttir / Vestri frá Skipanesi

5,45

6

   Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Vordís frá Hrísdal

5,25

7

   Sigrún Rós Helgadóttir / Lukka frá Dúki

5,10

8

   Atli Steinar Ingason / Diðrik frá Grenstanga

5,10

9

   Húni Hilmarsson / Hausti frá Borgarnesi

5,00

10

   Þorgeir Ólafsson / Frigg frá Leirulæk

5,00

11

   hlynur Sævar jonsson / Bylur frá Sigmundarstöðum frá

5,00

12

   Gyða Helgadóttir / Hugi frá Hafnarfirði

4,75

13

   Ólafur Axel Björnsson / Alvara frá Hömluholti

4,75

14

   Guðbjörg Halldórsdóttir / Glampi frá Svarfhóli

4,30

15

   Máni Hilmarsson / Nótt frá Akurgerði

4,30

16

   Vildís Þrá Jónsdóttir / Ósk frá Hítarnesi

4,00

17

   Úrsúla Hanna Karlsdóttir / Rauðka frá Eskiholti

0,00

 

Fjórgangur

Forkeppni Ungmennaflokkur -

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Klara Sveinbjörnsdóttir / Óskar frá Hafragili

6,10

2

   Þórdís Fjeldsteð / Snjólfur frá Eskiholti

5,80

3

   Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili

5,80

4

   Svandís Lilja Stefánsdóttir / Kóngur frá Skipanesi

5,80

5

   Klara Sveinbjörnsdóttir / Sprengja frá Leysingjastöðum II

5,80

6

   Axel Ásbergsson / Lomber frá Borgarnesi

5,65

7

   Anne-Cathrine Jensen / Bruni frá Skáney

5,55

8

   Heiðar Árni Baldursson / Breki frá Brúarreykjum

5,35

9

   Jónína Lilja Pálmadóttir / Nn frá

5,30

10

   Denise Weber / Sindri frá Oddsstöðum I

5,25

11

   Ágústa Rut Haraldsdóttir / Tvífari frá Sauðafelli

5,15

12

   Kolbeinn Fannar Kristófersson / Hrina frá Gunnlaugsstöðum

5,00

13

   Berglind Ýr Ingvarsdóttir / Fjöður frá Feti

5,00

14

   Nökkvi Páll Jónsson / Garri frá Hítarnesi

4,65

15

   Axel Ásbergsson / Moli frá Fellskoti

4,25

16

   Hulda Jónsdóttir / Gná frá Álfhólum

3,55

17-19

   Gunnhildur Birna Björnsdóttir / Sómi frá Skáney

0,00

17-19

   Eva María Þorvarðardóttir / Smyrill frá Kirkjuferjuhjáleigu

0,00

17-19

   Bjarney Jóna Unnsteinsd. / Aðall frá Hlíðarbergi

0,00

 

Fjórgangur

Forkeppni 2. flokkur -

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Patricia Ladina Hobi / Klöpp frá Skjólbrekku

5,50

2

   Harpa Jóhanna Reynisdóttir / Hamur frá Hæl

5,50

3

   Sveinbjörn Eyjólfsson / Neisti frá Leiðólfsstöðum

5,35

4

   Ásta Mary Stefánsdóttir / Vígar frá Bakka

5,30

5

   Inga Vildís Bjarnadóttir / Spá frá Þingnesi

5,30

6

   Sveinbjörn Eyjólfsson / Gassi frá Hólavatni

5,25

7

   Sigurlína Erla Magnúsdóttir / Kjarkur frá Sperðli

5,20

8

   Halldóra Jónasdóttir / Tvistur frá Hvoli

5,05

9

   Sigurbjörn J Þórmundsson / Leistur frá Hemlu II

5,00

10

   Anna Guðný Friðleifsdóttir / Nn frá Steinum

4,95

11

   Einar Gunnarsson / Moli frá Eystra-Miðfelli

4,95

12

   Hjalti þórhallsson / Þeyr frá Seljabrekku

4,95

13

   Þórður Sigurðsson / Dulnir frá Ölvaldsstöðum IV

4,80

14

   Smári Njálsson / Brjánn frá Akranesi

4,75

15

   Hildur Edda Þórarinsdóttir / Fífa frá Giljahlíð

4,70

16

   Sigurður Ólafsson / Trekkur frá Hafsteinsstöðum

4,60

17

   Erla Rún Rúnarsdóttir / Fagranótt frá Borgarnesi

4,25

18

   Jón Guðjónsson / Safír frá Barði

4,20

19

   Guðdís Jónsdóttir / Fiðla frá Breiðumörk 2

3,95

20-22

   Veronika Osterhammer / Kári frá Brimilsvöllum

0,00

20-22

   Lára María Karlsdóttir / Fróðmar frá Torfastöðum

0,00

20-22

   Lára María Karlsdóttir / Skafl frá Hvítanesi

0,00

 

Fjórgangur

Forkeppni 1. flokkur -

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Marina Schregelmann / Diddi frá Þorkelshóli 2

6,10

2

   Ólafur Guðmundsson / Hlýri frá Bakkakoti

6,00

3

   Ingvar Þór Jóhannsson / Bliki frá Innri-Skeljabrekku

5,90

4

   Rúna Helgadóttir / Yrma frá Skriðu

5,75

5

   Anna Berg Samúelsdóttir / Logi frá Skálpastöðum

5,75

6

   Þórður Bragason / Hafþór frá Ármóti

5,70

7

   Oddur Björn Jóhannsson / Brá frá Steinum

5,60

8

   Hrefna Hallgrímsdóttir / Penni frá Sólheimum

5,55

9

   Einar Ásgeirson / krummi frá

5,50

10

   Stefán Hrafnkelsson / Nn frá Skálpastöðum

5,45

11

   Lilja Ósk Alexandersdóttir / Leiftri frá Lundum II

5,30

12

   Leifur George Gunnarssonn / Lukkudís frá Dalbæ II

5,30

13

   Ámundi Sigurðsson / Tilvera frá Syðstu-Fossum

5,25

14-15

   Guðbjartur Þór Stefánsson / Þoka frá Laxholti

5,15

14-15

   Sigríður Helga Sigurðardóttir / Bruni frá Akranesi

5,15

16-17

   Birgir Andrésson / Gosi frá Bessastöðum

5,10

16-17

   Snorri Elmarsson / Straumur frá Skipanesi

5,10

18

   Björg María Þórsdóttir / Hnjúkur frá Hesti

4,90

19-20

   Björgvin Sigursteinsson / Freyja frá Skjólbrekku

4,85

19-20

   Sigurður Stefánsson / Sölvi frá Lynghaga

4,85

21

   Arnar Ásbjörnsson / Erró frá Króki

4,70

22

   Þórður Bragason / Hrund frá Svalbarðseyri

4,55

23

   Sigríður Ása Guðmundsdóttir / Kjalvör frá Sigmundarstöðum

4,25

24

   Reynir Magnússon / Gná frá Litlu Brekku

3,95

25

   Gunnhildur Sveinbjarnardó / Glíma frá Flugumýri

0,00

 

Fjórgangur

Forkeppni Opinnflokkur

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Vörður frá Sturlureykjum 2

6,70

2

   Heiða Dís Fjeldsteð / Atlas frá Tjörn

6,30

3

   Kolbrún Grétarsdóttir / Stapi frá Feti

6,25

4

   Haukur Bjarnason / Soldán frá Skáney

6,20

5

   Jón Bjarni Smárason / Kraftur frá Einhamri 2

6,10

6

   Viggó Sigursteinsson / Þórólfur frá Kanastöðum

6,00

7

   Svavar Jóhannsson / Prins frá Runnum

5,95

8

   Randi Holaker / Skáli frá Skáney

5,95

9

   Halldór Sigurkarlsson / Einir frá Króki

5,90

10

   Freyja Þorvaldardóttir / Viska frá Tjarnarlandi

5,65

11

   Benedikt Þór Kristjánsson / Fönix frá Kálfhóli 2

5,60

12

   Helgi Eyjólfsson / Freisting frá Holtsmúla 1

0,00

13

   Jón Ó Guðmundsson / Draumur frá Holtsmúla 1

0,00

14

   Torunn Hjelvik / Eldur frá Köldukinn

0,00

15

   Björn Einarsson / Ósk frá Skrúð

0,00

16

   Birna Tryggvadóttir / Tjaldur frá Steinnesi

0,00

01.02.2013 13:59

KB-mót, fjórgangur

 
 

 

 

 

 

        KB mót 2013 fjórgangur
 

 

 

 

Hefst á morgun 2 febrúar stundvíslega kl. 10:30.

Dagskrá hefst kl.10:30
Barnaflokkur
Unglingaflokkur
Ungmennaflokkur
2 flokkur
1 flokkur
opinn flokkur
B-úrslit 2 flokkur
B-úrslit 1 flokkur
Hlé
A-úrslit Barnaflokkur
A-úrslit unglingaflokkur
A-úrslit ungmennaflokkur
A-úrslit 2 flokkur
A-úrlsit 1 flokkur
A-úrslit opinn flokkur

Dagskrárlok ?


Ljóst er að áhuginn er mikill og gríðarleg skráning er á þetta fyrsta mót okkar en nú hafa verið slegin öll met því þær eru komnar yfir 100. Gaman er að sjá hversu vinsæl þessi KB mótaröð er að verða og alltaf sterkari ár frá ári, en það eru hestamannafélögn Faxi og Skuggi sem halda þessi mót og styrkt af Kaupfélagi Borgfirðinga.
Ráslistar verða birtir á heimasíðum Faxa faxaborg.123.is og Skugga hmfskuggi.is síðar í dag, við viljum benda keppendum á að vera tilbúnir á réttum tíma og fylgjast vel með svo þetta gangi allt saman hratt og vel.

Kær kveðja 
KB mótanefndin

13.08.2012 10:45

Faxagleði 2012

Hér að neðan sjáum við nokkrar myndir teknar á Faxagleðinni 2012. Vegna úrhellisrigningar var ákveðið að halda firmakeppnina innandyra en sjálfar kappreiðarnar fóru fram úti á vellinum.

Sigurvegarinn í barnaflokki - Alexandra Svavarsdóttir á Dynjanda - firma:SÓ. Húsbyggingar


Pollaflokkur - glæsilegur hópur


Sigurvegarinn í 100m skeiði - Birna Jóna Unnsteinsdóttir á Grun


Sigurvegarinn í 250m skeiði (200m) - Konráð Axel Gylfason og Vænting frá Sturlu-Reykjum
konni á flugaskeiði


Til hamingju allir Faxafélagar með flotta og skemmtilega Faxagleði 2012.

Ef þið kæru Faxafélagar lumið á góðum augnablikum endilega sendið undirritaðri línu á annaogstebbi@gmail.com . Munið að saman getum við gert Faxasíðuna að enn betri upplýsingar- og kynningarvef hestamannafélagsins Faxa.
Flettingar í dag: 42
Gestir í dag: 17
Flettingar í gær: 27
Gestir í gær: 12
Samtals flettingar: 214245
Samtals gestir: 57144
Tölur uppfærðar: 16.8.2018 19:44:27